Ruka hadi maudhui
Daktari Kioski

Huduma

Njia tatu za kupima: vituo vya umma, siku za afya ya wafanyakazi, na kampeni za jamii zilizodhaminiwa. Vipimo vya haraka vya malaria na sukari mwilini vinapatikana kwenye vituo vilivyochaguliwa, siku maalum.

Vituo vya kupima

Vituo vya kupima

Sokoni, kwenye vituo vya mabasi na vivuko. Karibu wakati wowote wa saa za kazi.

Afya ya wafanyakazi wako, kwa siku moja

Afya ya wafanyakazi wako, kwa siku moja

Kioski kinakuja ofisini, kiwandani au ghalani kwako. Wafanyakazi 35 hadi 50 kwa siku kwa kila kioski, bila mtu kutoka kazini.

Kampeni za jamii zilizodhaminiwa

Kampeni za jamii zilizodhaminiwa

Fikia mamia ya watu kwa siku kwenye kata, misikiti na makanisa, maonyesho na matukio ya michezo. Bure kwa mtu; mdhamini anapata ripoti ya ufikiaji na matokeo.

Vipimo vya haraka

Vipimo vya haraka

Vipimo vya haraka vya malaria (MRDT) na sukari mwilini kwa kuchoma kidole, kwenye vituo vilivyochaguliwa siku maalum, kwa vifaa vilivyoidhinishwa na TMDA na kufuata miongozo ya kitaifa.

Matokeo Yangu Weka siku ya kupima