Ruka hadi maudhui
Daktari Kioski

Huduma

Vipimo vya haraka

Vipimo vya haraka vya malaria (MRDT) na sukari mwilini kwa kuchoma kidole, kwenye vituo vilivyochaguliwa siku maalum, kwa vifaa vilivyoidhinishwa na TMDA na kufuata miongozo ya kitaifa.

Vipimo vinavyopatikana

KipimoWapiBei
Malaria (MRDT)Vituo vya umma na kampeni vilivyochaguliwa, siku maalumTSh 5,000 (bure kwenye kampeni zilizodhaminiwa)
Sukari mwilini (glukosi)Vituo vya umma vilivyochaguliwa, siku maalum; kila siku ya wafanyakaziUliza kituoni; imejumuishwa kwenye kifurushi cha wafanyakazi

Vipimo vya haraka havifanyiki kila siku. Angalia ukurasa wa kituo au tuulize kwa WhatsApp kabla ya kuja.

Majibu yanavyotolewa

Majibu yanaelezwa papo hapo na mhudumu wa afya na kuhifadhiwa kwenye akaunti yako.

Jibu chanya likitokea

Mhudumu anakupa ushauri nasaha na rufaa kwenda kituo cha afya kinachofuata miongozo ya kitaifa ya upimaji na matibabu. Rufaa yako inafuatiliwa kwenye akaunti yako.

Matokeo Yangu Weka siku ya kupima