Athari na takwimu
Takwimu za jumla, zisizo na majina, kutoka kwenye vioski vyetu. Tunazishiriki na mamlaka za afya, wadhamini na umma.
2,067
Watu waliopimwa
39%
Wanawake
7
Vituo
3
Vituo vya afya washirika
Shinikizo la damu
Kati ya watu 1,749 wenye kipimo cha shinikizo la damu:
juu kidogo au zaidi (130/85+)59.2%
kwenye kiwango cha hatari (140/90+)35.2%
wanaohitaji ufuatiliaji wa haraka (160/100+)11.7%
Shinikizo la damu kwa umri
Sehemu ya watu wenye shinikizo la damu 140/90 na zaidi, kwa kundi la umri.
18-3424.2%
35-4432.6%
45-5444.3%
55-6450%
65+56.3%
Uzito na muundo wa mwili
Kati ya watu 1,961 wenye kipimo cha BMI:
uzito uliozidi au unene (BMI 25+)74.6%
mafuta ya ndani ya tumbo ya juu (daraja 10+)67.6%
Kwa jinsia
Wanawake (n = 686)
Uzito pungufu1.9%
Uzito wa kawaida17.6%
Uzito uliozidi31%
Unene uliokithiri49.4%
Wanaume (n = 1,072)
Uzito pungufu1.6%
Uzito wa kawaida24.6%
Uzito uliozidi42.4%
Unene uliokithiri31.3%
Watu waliopimwa kwa mwezi
—
Mei 24
835
Jun 24
676
Jul 24
224
Ago 24
41
Sep 25
28
Nov 25
48
Jun 26
204
Sep 26
—
Jan 28
Ripoti na nyaraka
Ripoti ya athari ya mwaka, mapitio ya ubora wa takwimu, na kamusi ya takwimu za kioski zitawekwa hapa zikichapishwa.
Mbinu: kila rekodi inathibitishwa wakati wa kupokelewa (vipimo, saa ya kifaa, nakala rudufu). Rekodi zenye dosari na nakala rudufu haziingii kwenye takwimu. Makundi yenye watu chini ya 20 hayaonyeshwi.