Kuwa mwenyeji wa kioski
Una soko, kituo cha mabasi, jengo la biashara, kanisa au msikiti wenye watu wengi? Weka kioski chetu.
Wenyeji wa vioski, vituo vya afya vya rufaa, wadhamini na kampuni za bima: pamoja tunapeleka huduma ya kinga pale watu walipo.
Una soko, kituo cha mabasi, jengo la biashara, kanisa au msikiti wenye watu wengi? Weka kioski chetu.
Kliniki, maabara na maduka ya dawa yanayopokea rufaa zetu na kuthibitisha kufika kwa mgonjwa.
Kampuni za bima, kampuni za dawa, mashirika na halmashauri: dhamini kampeni, pima wanachama wako, au tumia takwimu zetu zisizo na majina.