Ruka hadi maudhui
Daktari Kioski

Washirika

Wadhamini na bima

Kampuni za bima, kampuni za dawa, mashirika na halmashauri: dhamini kampeni, pima wanachama wako, au tumia takwimu zetu zisizo na majina.

Kampeni zilizodhaminiwa

Fikia mamia ya watu kwa siku kwa chapa yako, na ripoti ya ufikiaji na matokeo.

Kupima wanachama wa bima

Mikataba ya kupima wanachama kwenye vioski vyetu, na ripoti ya hatari kwa kundi.

Usaidizi wa kujiunga na NHIF

Majaribio ya usajili wa NHIF kwenye vioski, kuanzia mwaka wa pili.

Huduma za takwimu

Wasifu wa hatari kwa eneo na mwajiri, bila majina, kwa mipango ya afya na bidhaa za bima.