Ruka hadi maudhui
Daktari Kioski

Huduma

Kampeni za jamii zilizodhaminiwa

Fikia mamia ya watu kwa siku kwenye kata, misikiti na makanisa, maonyesho na matukio ya michezo. Bure kwa mtu; mdhamini anapata ripoti ya ufikiaji na matokeo.

Vifurushi kwa idadi ya watu

Siku moja

Hadi watu 100

Kioski kimoja, wahudumu wawili, ripoti fupi.

Wiki moja

Hadi watu 600

Kioski kimoja au viwili, uhamasishaji wa kata, ripoti ya kina.

Mwezi mmoja

Watu 2,000 na zaidi

Vioski kadhaa kwenye kata kadhaa, uhamasishaji wa halmashauri, wasifu wa hatari wa eneo.

Bei ya kupanga: TSh 6,000 kwa kila mtu aliyepimwa, ikijumuisha ujumbe na rufaa.

Mdhamini anapata

  • Chapa yako kwenye eneo la kampeni na ujumbe
  • Ufikiaji wa moja kwa moja: watu kwa siku, kwa jinsia na umri
  • Matokeo: shinikizo la damu la juu, unene, rufaa zilizotolewa na zilizokamilika
  • Wasifu wa hatari wa eneo, bila majina, kwa mipango ya afya
Kampeni za jamii zilizodhaminiwa

Kampeni zilizopita

Siku ya Afya ya Wanawake Kariakoo

Okt 2026 · Kariakoo Market

Wiki ya Abiria Ubungo

Okt 2026 · Ubungo Bus Terminal

Siku ya Soko Temeke Stereo

Okt 2026 · Temeke Stereo Market

Tuma maelezo ya kampeni

Matokeo Yangu Weka siku ya kupima