Ruka hadi maudhui
Daktari Kioski

Washirika

Kuwa mwenyeji wa kioski

Una soko, kituo cha mabasi, jengo la biashara, kanisa au msikiti wenye watu wengi? Weka kioski chetu.

Mahitaji

  • Nafasi ya mita 2 kwa 2, chini ya paa au kivuli
  • Soketi moja ya umeme
  • Watu wanaopita kila siku
  • Makubaliano ya miezi 12 na zaidi

Mwenyeji anapata

  • Huduma ya afya kwa wateja na wapangaji wako
  • Chapa yako kwenye kioski na ujumbe
  • Takwimu za watu waliopita na kupimwa
  • Ada ya mwenyeji au sehemu ya mapato
Kuwa mwenyeji wa kioski

Omba kuwa mwenyeji

e.g. bus terminal, market, mall, church