Ruka hadi maudhui
Daktari Kioski

Washirika

Mtandao wa rufaa

Kliniki, maabara na maduka ya dawa yanayopokea rufaa zetu na kuthibitisha kufika kwa mgonjwa.

Rufaa zinavyofika

  1. 1Rufaa inatumwa kwa WhatsApp na kwenye kikasha chako cha rufaa, ikiwa na kiwango cha dharura
  2. 2Unathibitisha kufika kwa kuskani QR au kuweka nambari ya rufaa
  3. 3Unaandika matokeo mafupi: ameonekana, ameanza matibabu, amepelekwa mbele, hakufika
  4. 4Unalipwa TSh 2,000 kwa kila rufaa iliyothibitishwa, kwa taarifa ya kila mwezi

Viwango

Wahudumu wenye usajili halali, saa za kazi zilizo wazi, na majibu ndani ya siku 7 kwa rufaa ya kawaida na siku hiyo hiyo kwa dharura.

Vituo vya afya washirika kwa sasa

  • Amana Regional Referral Hospital

    Hospital · Ilala

  • Mwananyamala Regional Referral Hospital

    Hospital · Mwananyamala

  • Temeke Regional Referral Hospital

    Hospital · Temeke

Omba kujiunga na mtandao