Ruka hadi maudhui
Daktari Kioski

Huduma

Afya ya wafanyakazi wako, kwa siku moja

Kioski kinakuja ofisini, kiwandani au ghalani kwako. Wafanyakazi 35 hadi 50 kwa siku kwa kila kioski, bila mtu kutoka kazini.

Kwa nini waajiri wanachagua Daktari Kioski

Ushiriki mkubwa

Kipimo cha sekunde 90 mahali pa kazi kinafikia wafanyakazi wote, wakiwemo wa ngazi za chini na wa mikataba.

Kugundua mapema

Takriban mtu mmoja kati ya watatu ana shinikizo la damu la juu ambalo hakulijua. Kugundua mapema kunapunguza siku za ugonjwa na gharama za bima.

Dashibodi ya afya ya wafanyakazi

Takwimu za jumla, bila majina, kwa idara na eneo, na ripoti ya PDF kwa bodi au kampuni ya bima.

Siku ya kupima inavyoendeshwa

  • Nafasi ya mita 2 kwa 2 na soketi moja ya umeme
  • Kioski kimoja kinahudumia wafanyakazi 35 hadi 50 kwa siku; vioski zaidi kwa makundi makubwa
  • Kila mfanyakazi anapata matokeo kwenye simu yake na maelezo ya ana kwa ana
  • Mwajiri anapata dashibodi isiyo na majina (kundi la chini ni watu 20) na ripoti ya PDF
Afya ya wafanyakazi wako, kwa siku moja

Vifurushi

Kwa mfanyakazi

TSh 20,000

Muundo wa mwili, shinikizo la damu, vipimo viwili vya haraka (malaria na sukari), matokeo binafsi na dashibodi ya mwajiri.

Nusu mwaka

Mkataba

Siku mbili za kupima kwa mwaka, ufuatiliaji wa mabadiliko, na programu ya kufuatilia wenye matokeo yanayohitaji hatua.

Mwaka mzima

Mkataba

Kupima kila robo mwaka, changamoto za chumvi na mazoezi, na ripoti kwa kampuni ya bima.

Mfano wa dashibodi ya mwajiri

184

Wafanyakazi waliopimwa

92% participation

31%

Shinikizo la damu la juu

58%

Uzito uliozidi au unene

23

Rufaa zilizotolewa

Omba pendekezo

Tuambie kuhusu kampuni yako na tutakutumia pendekezo ndani ya siku moja ya kazi.

Cities or offices to cover

Matokeo Yangu Weka siku ya kupima