Ruka hadi maudhui
Daktari Kioski

Huduma

Vituo vya kupima

Sokoni, kwenye vituo vya mabasi na vivuko. Karibu wakati wowote wa saa za kazi.

Unachopata kwa TSh 2,000

  • Shinikizo la damu kwa mikono yote miwili na mapigo ya moyo
  • Urefu, uzito na BMI
  • Mafuta mwilini, mafuta ya ndani ya tumbo, maji mwilini, misuli, mifupa na protini
  • Maelezo ya papo hapo na mhudumu wa afya
  • Matokeo kwenye simu yako na akaunti ya kudumu
  • Rufaa ya kidijitali ikiwa inahitajika

Vipimo vya haraka

Vipimo vya kuchoma kidole vya malaria (MRDT) na sukari mwilini vinatolewa kwenye vituo vilivyochaguliwa, siku maalum, si kila siku. Malaria ni wastani wa TSh 5,000; uliza kituoni bei ya kipimo cha sukari.

Malipo

Fedha taslimu, M-Pesa, Mixx by Yas na Airtel Money. Punguzo kwa kupima tena ndani ya miezi 3, na kifurushi cha familia.

Matokeo Yangu Weka siku ya kupima