Mafuta ya ndani ya tumbo (visceral fat): kwa nini ni muhimu
Mafuta yanayozunguka viungo vya ndani ni hatari zaidi kuliko mafuta chini ya ngozi.
Makala kamili inaandaliwa na itapitiwa na kiongozi wa utawala wa kitabibu kabla ya kuchapishwa.
2 dakika za kusoma
Mafuta yanayozunguka viungo vya ndani ni hatari zaidi kuliko mafuta chini ya ngozi.
Mafuta yanayozunguka viungo vya ndani ni hatari zaidi kuliko mafuta chini ya ngozi.
Makala kamili inaandaliwa na itapitiwa na kiongozi wa utawala wa kitabibu kabla ya kuchapishwa.