BMI, mafuta mwilini na maji mwilini: nambari zako zinamaanisha nini
Kioski hupima zaidi ya uzito. Hapa tunaeleza kila nambari kwenye matokeo yako.
Makala kamili inaandaliwa na itapitiwa na kiongozi wa utawala wa kitabibu kabla ya kuchapishwa.
2 dakika za kusoma
Kioski hupima zaidi ya uzito. Hapa tunaeleza kila nambari kwenye matokeo yako.
Kioski hupima zaidi ya uzito. Hapa tunaeleza kila nambari kwenye matokeo yako.
Makala kamili inaandaliwa na itapitiwa na kiongozi wa utawala wa kitabibu kabla ya kuchapishwa.