Ruka hadi maudhui
Daktari Kioski

Kuhusu sisi

Timu

Timu ndogo ya madaktari, waendeshaji na wahandisi inayoleta kipimo cha afya karibu na watu.

Dkt. Arnold Pius Koresha

Mwanzilishi na Mkurugenzi Mtendaji

Daktari; anaongoza kampuni, mkakati wake na ushirikiano.

Dkt. Yuda Sule Paschal

Mkuu wa Uendeshaji

Daktari; usimamizi wa vituo, akademia ya wahudumu, ubora na ugavi.

Dkt. Iris Augustine Kisoka

Kiongozi wa Utawala wa Kitabibu

Daktari; mapitio ya matokeo hatari, mtandao wa rufaa, maudhui ya elimu.

Dkt. Albert Mageuzi

Kiongozi wa Teknolojia

Daktari na mtengeneza programu; anabuni itifaki ya huduma na jukwaa, muunganisho wa kioski, ujumbe na ulinzi wa taarifa.

Timu kazini

Timu kazini
Timu kazini
Timu kazini